รายชื่อตำรวจ-พลเมืองดีเด่น บช.น.ประจำปี64


รายชื่อข้าราชการตำรวจและพลเมืองดีที่ช่วยเหลืองานตำรวจ ดีเด่นต่างๆ ในสังกัด บช.น.ประจำปี 2564 
เข้ารับใบประกาศและโล่ ในวันสถาปนา บช.น.ครั้งที่ 99

1.ส.ต.อ.วรพล ​​มั่นศักดิ์ ​​ผบ.หมู่ (จร.) สน.สามเสน บก.น.1ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

2.ส.ต.ท.โกเมนทร์ยะคำศรี​​ผบ.หมู่ (จร.) สน.สน.ดุสิตบก.น.1 ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

3.ส.ต.ท.ธนากร​​ช่วยแก้ไข ผบ.หมู่ (จร.) สน.คันนายาวบก.น.2 ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

4.ส.ต.ท.จินดาวุธขุนจิตรงามผบ.หมู่ (จร.)สน.บางเขน บก.น.2 ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

5.ด.ต.พัลลภ​​ฤทธิ์เพชรนิลผบ.หมู่ (จร.)สน.นิมิตรใหม่บก.น.3 ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

 

6.ด.ต.ชูศักดิ์​​เพชรรักษ์ผบ.หมู่ (จร.)สน.วังทองหลาง บก.น.4​ ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

7.ด.ต.พิสิฏ​​มุมณี​​ผบ.หมู่ (จร.)สน.บางชัน​ บก.น.4 ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

8.ด.ต.วรพล​​เสมาฉิม​​ผบ.หมู่ (จร.)สน.ลุมพินี​ บก.น.5​ ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

9.ส.ต.ท.ธีระพงษ์​ กิ่งมาลา​​ผบ.หมู่ (จร.)สน.บางรัก​ บก.น.6​ ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

10.ส.ต.ท.สรยุทธเวียงยศ​​ผบ.หมู่ (จร.)สน.ยานนาวา บก.น.6​ ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

 

11.ส.ต.อ.ภคพล​​เหมือนชาติผบ.หมู่ (จร.)สน.บางยี่ขัน​ บก.น.7ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

12.ส.ต.ท.สุวัฒน์ ทันยะ​​ผบ.หมู่ (จร.)สน.ตลาดพลู บก.น.8ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

13.ส.ต.ท.ภูริพันธ์สุขสมโภชน์ผบ.หมู่ (จร.)สน.บุปผารามบก.น.8ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

14.ส.ต.อ.ทนงค์​​เพียนอก​​ผบ.หมู่ (จร.) สน.สน.ท่าข้ามบก.น.9 ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

15.ส.ต.อ.สกล​​ภูชัยแสงผบ.หมู่ (จร.) สน.สน.บางขุนเทียนบก.น.9ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

 

16.ด.ต.อำนาจ​​เก็บรักษาผบ.หมู่ งานสายตรวจ 3 กก.1 บก.จร.ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

17.ด.ต.ปณิธาน​​ตับพล​​ผบ.หมู่ ศูนย์ควบคุมจราจรด่วน2กก.2บก.จร.ผบ.หมู่ จราจรดีเด่น

18.พ.ต.ต.ศุภเดช​​ศุภไชยดิษกุล​ สว.ป.สน.คันนายาว​​

19.พ.ต.ต.ธเนตร ​​หนูกลัด​​ สว.ป.สน.หนองแขม​ ตำแหน่งปัจจุบัน สว.ป.สน.บางบอน

20.พ.ต.ท.ศักดิ์ ​​หมูธิมา​​สว.ป.โชคชัย​​ ปัจจุบัน สว.จร.สน.ฉลองกรุง

 

21.ร.ต.อ.เอกศิษฏ์ครุธา ​​รอง สว.ป.สน.ท่ข้าม

22.ร.ต.อ.พงศ์สิทธิ์เมฆแสงสีรอง สว.ป.สน.โชคชัย

23.ร.ต.ต.สราวุธ ​​ดวงมณี ​​รอง สว.(ป.) สน.ทุ่งสองห้อง

24.ด.ต.จักรพรรดิ์ศรีจำปาผบ.หมู่(ป.) สน.โชคชัย

25.ด.ต.ณรงค์ ​​ภมรพล ​​ผบ.หมู่ (ป.) สน.ท่าข้าม

 

26.ด.ต.หญิงปรีดาวรรณ​ เอี่ยมสุนทรผบ.หมู่ (ป.)สน.บางเขน

27.พ.ต.ต.ษฐพร​ บัวจันทร์สว.งานสายตรวจ 2 กก.สายตรวจ บก.สปพ.

28.พ.ต.ท.ชำนาญ ยุทธก้อนข้องสว.กก.สส.2 บก.สส.บ.น.

29.พ.ต.ท.ภพ ​​วรบุญญากรณ์รอง ผกก.สส.สน.บึงกุ่ม

30.ร.ต.อ.กฤตพรแสงสุระรอง สว.งานสายตรวจ 2 กก.สายตรวจก.สปพ.

 

31.ร.ต.อ.ศุภณัฐชัยจีระโรจน์เดากุล รอง สว.ฝอ.บก.สส.ปฏิบัติราชการ กก.สส.2ก.สส.บช.น.

32.ร.ต.อ.ประกอบเกื้อบุญส่งรอง สว.สส.สน.บึงกุ่ม

33.ด.ต.ธิปไตย ​​คงทัพ ​​ผบ.หมู่ กก.สส.บก.น.7

34.ส.ต.อ.ประภาสดาวสว่างผบ.หมู่ งานสายตรวจ 3กก.สายตรวจ บก.สปพ.

35.ส.ต.อ.วิญญู​​ทวีทรัพย์ผบ.หมู่ ฝอ.บก.สส.ปฏิบัติราชการ กก.สส.2 บก.สส.บ.น.

 

36.พ.ต.อ.นิวัฒน์พึ่งอุทัยศรีผกก.สส.บก.น.1สส.ดีเด่น ระดับ บช.   รอง ผบก.สส.

37.พ.ต.ท.อัครพลจั่นเพชร​​รอง ผกก.สส.บก.น.6สส.ดีเด่น ระดับ บช.    นว.(สบ4) ตร.

38.พ.ต.ต.สงกรานต์พุทธานุรักษ์สว.กก.สส.บก.น.1 สส.ดีเด่น ระดับ บช.

39.ร.ต.อ.กิตตินันทรัชฏแสนดวงรอง สว.กก.วิเคราะห์ข่าวและเครื่องมือพิเศษ บก.สส.บช.น.

40.ด.ต.รณยศ​​วัชรกิตตินันท์ ผบ.หมู่ (สส.) สน.บึงกุ่ม

 

41.พ.ต.อ.รุ่งสกุล ​​บุญกระพือ ผกก.สน.ลาดพร้าว

42.พ.ต.ท.พัฒนพงษ์​ ปัดสำราญ รอง ผกก.ป.สน.ลาดพร้าว

43.พ.ต.ท.เจนวิทย์ตรีสุคนธ์ สว.ป.สน.มีนบุรี

44.ร.ต.อ.ชาญ ​​เวชพันธ์ รอง สว.ป.สน.มีนบุรี

45.ส.ต.ท.ณัฐวุฒิ​​ประสาวะถา ผบ.หมู่ (ป.) สน.พหลโยธิน

 

46.พ.ต.อ.นิตย์​​น้อยนา ​​ผกก.(สอบสวน) กลุ่มงานสอบสวน บก.น.1

47.พ.ต.ท.สุรสิทธิ์​ หวังดี ​​รอง ผกก.(สอบสวน) สน.ฉลองกรุง บก.น.3

48.พ.ต.ท.สุธินันท์ เกิดวัน ​​สว.(สอบสวน) สน.ชนะสงคราม บก.น.1

49.ร.ต.อ.เกียรติยศ​ จันทร์นิยม รอง สว.(สอบสวน) สน.บางยี่เรือ บก.น.8

50.พ.ต.ต.สหรัฐ​​ จงสุขพัทธี สว.ฝอ.1 บก.อก.บช.น.

 

51.ด.ต.หญิงสุจินดา​ สุทธิรักษ์ ผบ.หมู่ ฝอ.1 บก.อก.บช.น.

52.ร.ต.อ.มนัส ​​ขุมเพ็ญ ​​รอง สว.ป.สน.บางพลัด ปฏิบัติหน้าที่งานจราจร

53.ส.ต.อ.รัฐภูมิ​​ ชาดาเม็ก ผบ.หมู่ (ป.) ปฏิบัติหน้าที่งานสอบสวน สน.บางบอน

54.พ.ต.ท.หญิงณัฐฐาภาณี ดวงดี ​​สว.(สอบสวน) สน.บวรมงคล

55.นายทิเบต ​​วังสตัง ​​พลเมืองสังกัด บก.น.3

 

56.ดร.พีรวัฒน์​​ สุรเศรษฐ พลเมืองสังกัด บก.น.1

57.นายเพ็ชร​​ สมใจเรา​ พลเมืองสังกัด บก.น.8

58.นายสุเทพ สุวรรณศรี             พลเมืองสังกัด บก.น.1 

59.อาคารบ้านพักส่วนกลาง บก.น.2       รางวัลชนะเลิศบ้านพัก ระดับ บก./บช. 

60.อาคารบ้านพักอิสระ สน.หัวหมาก        รางวัลชนะเลิศบ้านพัก ระดับ กก./สน. 

61.อาคารบ้านพักส่วนกลาง บก.น.8        รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ระดับ บก./บช. 

62.อาคารบ้านพักอิสระสน.บางซื่อ           รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ระดับ กก./สน. 

63.อาคารบ้านพักส่วนกลาง บก.น.3        รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ระดับ บก./บช. 

64.อาคารบ้านพักอิสระ สน.บางบอน        รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ระดับ กก./สน.